Hac Phong Bang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hắc Phong Bang

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» gởi lại bài hát thử nà
THE MISERY EmptyTue Apr 05, 2011 10:13 am by van anh

» bài hát hay
THE MISERY EmptyTue Apr 05, 2011 10:13 am by Admin

» Đường chủ BatTri
THE MISERY EmptySun May 23, 2010 9:58 pm by htmc

» anh em vao day nc
THE MISERY EmptySun May 23, 2010 9:55 pm by htmc

» THE MISERY
THE MISERY EmptyFri Mar 26, 2010 3:11 pm by BăngPhụng

» ks kieuphong
THE MISERY EmptyThu Mar 25, 2010 3:27 pm by ChiT0n

» Cách hiển thị chữ ký kèm theo với bài viết!
THE MISERY EmptyWed Mar 24, 2010 11:47 pm by Admin

» Giá như...
THE MISERY EmptyWed Mar 24, 2010 10:51 pm by BăngPhụng

» Đoản khúc.
THE MISERY EmptyMon Mar 22, 2010 3:21 pm by BăngPhụng

Gallery
THE MISERY Empty
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

THE MISERY

Go down 
Tác giảThông điệp
BăngPhụng

BăngPhụng

Nữ Tổng số bài gửi : 3

THE MISERY Empty
Bài gửiTiêu đề: THE MISERY   THE MISERY EmptyFri Mar 26, 2010 3:11 pm

Anh viết những dòng chữ mà em muốn, những từ ngữ anh dùng là những gì em đã dạy anh suốt những năm qua..
Em đẩy lùi bóng tối mịt mù trên trang giấy, làm nó tan đi trong ánh mặt trời. Nhưng Anh sợ cách mà em đến với anh, bởi tình yêu có thể để lại một vết thương khó xóa..
Em lấy đi hi vọng duy nhất của anh, khiến anh trắng đêm thao thức. Chỉ ước rằng em đồng ý ở bên anh khi những chiếc lá thu dần rơi xuống... Đơn độc, chỉ nỗi đau còn lại bên anh.

Nếu em vấp ngã, anh sẽ đỡ em. Nếu em yêu, anh cũng sẽ yêu. Và nếu có điều gì xảy ra, thì em yêu, em đừng lo sợ, vì anh hứa em sẽ luôn được che chở, nếu tình yêu của em dành cho riêng anh..

Seven lonely lies được viết trong đêm đông tăm tối. Mở quyển sách duy nhất với câu thơ duy nhất mà anh có thể đọc. Bằng máu. anh viết tên mình và niêm phong đêm đen bằng lệ ướt. Đốt cháy trang giấy và từng dòng viết cho họ, anh đã khóc...

Nếu em vấp ngã, anh sẽ đỡ em. Nếu em yêu, anh cũng sẽ yêu. Và nếu có điều gì xảy ra, thì em yêu, em đừng lo sợ, vì anh hứa em sẽ luôn được che chở, nếu tình yêu của em dành cho riêng anh..

Anh là nhà viết kịch, còn em , em là nhà vua của anh, em làm anh bật khóc vì tình yêu của em, như em đã làm nhiều lần khác. Và anh hiểu rằng anh không thể viết những dòng này mà không có em. Tiểu thư u sầu, hãy làm anh mạnh mẽ. Chúng ta chẳng thể bên nhau nếu thiếu chúng mãi sao?

Những điều anh viết có thể chỉ làm em đau đớn, xin lỗi vì những cơn mưa. Cám ơn em, tình yêu của anh, em đã mang đến cho anh nỗi đau này. Anh âm thầm bỏ mặc em trên nền nhà, và cất bước về phía cửa, nơi những lá thư không bao giờ được viết, chúc em ngủ ngon, em nhé...

THE MISERY
Trang 1 trong tổng số 1 trang